fbpx
Sunnudagur 26.maí 2019
433

Ásgeir og Arnór taka þátt í styrktarleiknum fyrir Tómas Inga – ,,Mögulega tekur hann með sér sprotann, kanínurnar og hattinn“

Hörður Snævar Jónsson
Föstudaginn 7. desember 2018 11:33

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

“Það er með miklu stolti sem ég tilkynni um stærstu kaup mín á þjálfaraferlinum, en ég hef gengið frá samningum við Ásgeir Sigurvinsson, Eyjapeyja” segir Eyjólfur Sverrisson, þjálfari “landsliðsins”. Ég býst við miklu af Ásgeiri. Hann er einn okkar sterkasti leikmaður fyrr og síðar og ég minni á að í Þýskalandi gekk hann undir nafninu “der Zauber”, eða töframaðurinn. Mögulega tekur hann með sér sprotann, kanínurnar og hattinn og verður með show í hálfleik”.

Ásgeir, sem ekki hefur leikið í efstu deild á Íslandi síðan rétt eftir síðasta þorskastríðið, er fullur bjartsýni og tilhlökkunar.

“Fyrst og síðast er gaman að taka þátt í þessu verkefni og ég hlakka mikið til að leika legghlífalaus og flengja einn eða tvo langa. Ég á von á að fá eitthvað að spila í mínum fyrsta leik – en auðvitað er ekki hægt að lofa neinum sæti í liðinu og ég verð bara að sýna hvað ég get á æfingum. En mér hefur verið mjög vel tekið, andinn er góður og það er hugur í mér”. Segir töframaðurinn úr Eyjum, Ásgeir Sigurvinsson.

Rúnar fær Guðjohnsen til liðs við sig.
“Þessi gluggi er erfiður og styttist í lok hans og því er það með mikilli ánægju sem við tilkynnum að við erum búnir að semja við einn þann albesta. Guðjohnsen sjálfan. Hann hefur spilað með mörgum stórliðum erlendis og verið jafnan einn besti leikmaður síns liðs, unnið titla og skorað mörk. Það er auðvitað svolítið síðan hann spilaði síðast, en hann er enn með töfra í skónum. Hann þarf bara að finna skóna” segir Rúnar Kristinsson. “Með því að fá hann til liðs við okkur erum við að fá meiri reynslu í liðið og ákveðin þunga í sóknina”

Gudjohnsen hlakkar til að taka þátt í þessum ágóðaleik og segist vonast til að sjá sem flesta. “Ég finn skóna, engar áhyggjur af því – ég treysti því að ég fái að koma inn á og taka eins og eitt innkast allavega”. Segir Arnór Guðjohnsen.

Þetta eru stórar fréttir og ef fólk kemst ekki í Egilshöllina á sunnudag þá verður leikurinn sýndur beint á SPORT TV, eru á rás 13 á afruglurum hjá Vodafone og Símanum.

Minnum á úrslitaleik „Tommmótsins”, þar sem pressulið Rúnars Kristinssonar tekur á móti landsliði Eyjólfs Sverrissonar. Leikurinn fer fram í Egilshöll sunnudaginn 9. desember kl. 11:00
Tómas Ingi Tómasson, knattspyrnumaður, yfirþjálfari yngri flokka Fylkis og aðstoðarþjálfari 21 árs karlalandsliðs Íslands í fótbolta, gekkst undir liðskiptaaðgerð á mjöðm fyrir um fjórum árum og hefur ekki náð sér síðan. Efnt verður til Tommadags á sunnudag til að styrkja Tomma og fjölskyldu hans, en hann vonast til þess að fá bót meina sinna í Þýskalandi á næstunni.

Allir sem koma að leiknum greiða frjáls framlög við innganginn rétt eins og allir áhorfendur. Auk þess má leggja inn á reikning (528-14-300, kt. 0706694129).

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Ekki missa af

433
Fyrir 10 klukkutímum

Sky: Langt á milli Real og Chelsea – Vilja miklu hærri upphæð fyrir Hazard

Sky: Langt á milli Real og Chelsea – Vilja miklu hærri upphæð fyrir Hazard
433Sport
Fyrir 11 klukkutímum

Stjörnurnar í Manchester sagðar bálreiðar: Þetta ákvað stjórn félagsins að gera

Stjörnurnar í Manchester sagðar bálreiðar: Þetta ákvað stjórn félagsins að gera
433Sport
Fyrir 13 klukkutímum

Ræðir það sem allir voru óánægðir með: ,,Þetta var óskiljanlegur endir á þáttaröðinni“

Ræðir það sem allir voru óánægðir með: ,,Þetta var óskiljanlegur endir á þáttaröðinni“
433Sport
Fyrir 14 klukkutímum

Lét eins og smábarn því enginn fagnaði: Skrópaði í tvo daga

Lét eins og smábarn því enginn fagnaði: Skrópaði í tvo daga
433
Í gær

Óskar sá um Víkinga

Óskar sá um Víkinga
433Sport
Í gær

Plús og mínus: Það þarf einhver að kíkja á vegabréfið hans

Plús og mínus: Það þarf einhver að kíkja á vegabréfið hans