HM í Rússlandi 2018 - 433.is

Sjá alla leiki eða Skoða riðlana
Lau 16 júní
HM 2018 á 433.is er í boði:

HM í Rússlandi 2018 - 433.is

HM 2018 á 433.is er í boði:

HM í Rússlandi 2018 - 433.is

Skoða fréttir frá HM, Sjá alla leiki eða Skoða riðlana
HM 2018 á 433.is er í boði:

HM 2018 - Allir leikir

Fimmtudagur 14.júní


Dagur 1
Rússland
5 : 0
Sádí Arabía
A Riðill, Luzhniki Stadium, Moscow

Föstudagur 15.júní


Dagur 2
Egyptaland
0 : 1
Úrgúgvæ
A Riðill, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg

Marokkó
0 : 1
Íran
B Riðill, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Portúgal
3 : 3
Spánn
B Riðill, Fisht Stadium, Sochi

Laugardagur 16.júní


Dagur 3
Frakkland
2 : 1
Ástralía
C Riðill, Kazan Arena, Kazan

Argentína
1 : 1
Ísland
D Riðill, Spartak Stadium, Moscow

Perú
0 : 1
Danmörk
C Riðill, Mordovia Arena, Saransk

Króatía
2 : 0
Nígería
D Riðill, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad

Sunnudagur 17.júní


Dagur 4
Kosta Ríka
0 : 1
Serbía
E Riðill, Samara Arena, Samara

Þýskaland
0 : 1
Mexíkó
F Riðill, Luzhniki Stadium, Moscow

Brasilía
1 : 1
Sviss
E Riðill, Rostov Arena, Rostov-on-Don

Mánudagur 18.júní


Dagur 5
Svíþjóð
12:00
Suður-Kórea
F Riðill, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Belgía
15:00
Panama
G Riðill, Fisht Stadium, Sochi

Túnis
18:00
England
G Riðill, Volgograd Arena, Volgograd

Þriðjudagur 19.júní


Dagur 6
Kólómbía
12:00
Japan
H Riðill, Mordovia Arena, Saransk

Pólland
15:00
Senegal
H Riðill, Spartak Stadium, Moscow

Rússland
18:00
Egyptaland
A Riðill, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

miðvikudagur 20.júní


Dagur 7
Portúgal
12:00
Marokkó
B Riðill, Luzhniki Stadium, Moscow

Úrgúgvæ
15:00
Sádí Arabía
A Riðill, Rostov Arena, Rostov-on-Don

Íran
18:00
Spánn
B Riðill, Kazan Arena, Kazan

Fimmtudagur 21.júní


Dagur 8
Danmörk
12:00
Ástralía
C Riðill, Samara Arena, Samara

Frakkland
15:00
Perú
C Riðill, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg

Argentína
18:00
Króatía
D Riðill, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Föstudagur 22.júní


Dagur 9
Brasilía
12:00
Kosta Ríka
E Riðill, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Nígería
15:00
Ísland
D Riðill, Volgograd Arena, Volgograd

Serbia
18:00
Sviss
E Riðill, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad

Laugardagur 23.júní


Dagur 10
Belgía
12:00
Túnis
G Riðill, Spartak Stadium, Moscow

Suður-Kórea
15:00
Mexíkó
F Riðill, Rostov Arena, Rostov-on-Don

Þýskaland
18:00
Svíþjóð
F Riðill, Fisht Stadium, Sochi

Sunnudagur 24.júní


Dagur 11
England
12:00
Panama
G Riðill, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Japan
15:00
Senegal
H Riðill, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg

Pólland
18:00
Kólómbía
H Riðill, Kazan Arena, Kazan

Mánudagur 25.júní


Dagur 12
Úrgúgvæ
14:00
Rússland
A Riðill, Samara Arena, Samara

Sádí Arabía
14:00
Egyptaland
A Riðill, Volgograd Arena, Volgograd

Íran
18:00
Portúgal
B Riðill, Mordovia Arena, Saransk

Spánn
18:00
Marokkó
B Riðill, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad

Þriðjudagur 26.júní


Dagur 13
Danmörk
14:00
Frakkland
C Riðill, Luzhniki Stadium, Moscow

Ástralía
14:00
Perú
C Riðill, Fisht Stadium, Sochi

Nígería
18:00
Argentína
D Riðill, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Ísland
18:00
Króatía
D Riðill, Rostov Arena, Rostov-on-Don

miðvikudagur 27.júní


Dagur 14
Suður-Kórea
14:00
Þýskaland
F Riðill, Kazan Arena, Kazan

Mexíkó
14:00
Svíþjóð
F Riðill, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg

Serbia
18:00
Brasilía
E Riðill, Spartak Stadium, Moscow

Sviss
18:00
Kosta Ríka
E Riðill, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Fimmtudagur 28.júní


Dagur 15
Japan
14:00
Pólland
H Riðill, Volgograd Arena, Volgograd

Senegal
14:00
Kólómbía
H Riðill, Samara Arena, Samara

England
18:00
Belgía
G Riðill, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad

Panama
18:00
Túnis
G Riðill, Mordovia Arena, Saransk

HM 2018